Labarai da Jarida

Ku ci gaba da kawo muku cigaban mu

Siffofin ƙira guda shida tare da ci gaba mai dorewa

Neman bincikemai dorewada m hanyoyin? Sannan kun zo wurin da ya dace. A cikin wannan shafin yanar gizon, muna duba jagororin muhalli daban-daban na samfuran ƙira masu ɗorewa da samun sabbin abubuwan haɓaka muhalli.

Stella McCartney ne adam wata

Stella McCartney, alamar ƙirar Burtaniya, koyaushe ta ba da shawararci gaba mai dorewa, da kuma haɗa wannan ra'ayi a cikin dukan al'adu da ƙira. Stella McCartney, mai zanen, tana son yanayi kuma ita ma mai cin ganyayyaki ce. Dorewa ta hanyar nata ra'ayi, salon dorewa koyaushe shine babban fifikon haɓaka iri. Stella McCartney ba ta amfani da kayan da ba su dace da muhalli ba a cikin ƙirarta, kamar fatun dabbobi da furs, waɗanda kowane iri yanzu ke ƙauracewa. Hakanan za'a zaɓi kayan halitta, kayan da aka sake fa'ida da kayan sabuntawa don sutura.

01

Rothy ta

Rothy's wani nau'in kayan ado ne na Amurka da ke da alaƙa da takalma na mata, wanda aka yi da filastik da aka sake yin amfani da su, an yi shi da tafin kafa da kayan da ba su dace da muhalli ba, kuma duka takalman yana da kyau. Alamar salo ce wacce ke aiwatar da kariyar muhalli har zuwa ƙarshe. Bugu da kari, ana kuma inganta sake amfani da su azaman aiki a cikin Rothy's.

Rothy ta

Sananniya

Outerknown lakabin salon salon ne wanda zakarun wasan hawan igiyar ruwa Kelly Slater da John Moore suka kafa, Hakanan an yi suturar daga kayan halitta da kayan shaye-shaye kamar gidajen kamun kifi. An tsara Outerknown don "kare teku".

sananne

Patagonia

Patagonia, alama ce ta California, tana ɗaya daga cikin na farko masu ba da shawara na dorewa a masana'antar kayan wasan motsa jiki. Ya kasance ɗaya daga cikin samfuran farko don amfani da kayan da aka sake yin fa'ida kuma su canza zuwa auduga na halitta. Patagonia tana faɗaɗa sadaukar da kai ga ɗabi'un aiki, da tsara tarin tufafin da aka yi amfani da su da kuma riguna masu ɗorewa.

patagonia

Tanti

Tentree alama ce ta Kanada wacce ke amfani da kayan ɗorewa da jin daɗi, yana sa duka alamar ta zama larura don kare duniya. A wani bangare na alkawarin mayar da ita, ana shuka itatuwa 10 ga duk wanda ya saya. Kimanin bishiyoyi miliyan 55 aka dasa ya zuwa yanzu (maƙasudin shine biliyan 1 nan da 2030)!

tanti

Petite Studio

A Petite Studio, yana ɗaukar matsakaicin sa'o'i 20 don samar da tufa. Hakan ya faru ne saboda alamar da ke New York tana da sha'awar kayan suturar capsule da ƙananan batches na tufafi. Wata masana'anta mai ɗa'a a Jiangshan, China ce ta kera ƙaramin tarin tufafin. Ma'aikata suna aiki sa'o'i 40 a mako (tare da hutun abincin rana na sa'a ɗaya), suna samun kulawar lafiya da lokacin hutu, kuma har ma sun zama wajibi su ɗauki minti 30 daga kowane motsi.

Petie Syudio

 

So Ku Bincika Yadda Ake ZamaMai Dorewa?

A Launi-P, dorewa shine ainihin damuwar kowane matakin da muke yi. A matsayinmu na ƙwararrun hanyoyin warware alamar alama, muna rufe daga lakabin abokantaka na yanayi zuwa marufi na buƙatun alamar ku. Idan kuna sha'awar bincika tarin,danna nandon neman ƙarin.


Lokacin aikawa: Jul-12-2022