Labarai da Jarida

Ku ci gaba da kawo muku cigaban mu

Kula da cikakkun bayanai 3 kafin zana alamun saƙa na ku.

Akwai abubuwa da yawa da ya kamata a kula da su yayin samarwa da kuma bayan aiwatar da susaƙa takalmi. Musamman ma, wasu nisa ba za a iya samar da inji ba, don haka masu zanen kaya ko masu samarwa suna buƙatar kulawa da wannan a gaba. Waɗannan matakan kiyayewa suna da alaƙa da ƙira da kuma samar da ingancin tambarin saƙa. Ƙananan masana'anta na kuskure za su haifar da matsaloli masu yawa a cikin ƙira da kuma samar da alamar saƙa. Misali, wasu abubuwan da suka biyo baya ba za a iya yin su ta injuna ba, kuma kawai suna iya ɗaukar sarrafa hannu. Wannan zai kara yawan farashin aiki na samarwa, wanda ya kamata a lura da kuma kauce masa kafin zane. Wadannan su ne wasu iyakoki akan girman samarwa da launuka na injin da aka yisaƙa takalmi.

Iyakance Nisa:

Nau'in Saƙar Kwamfuta: Buƙatun faɗin sa yana tare da mafi ƙarancin 1CM. Idan bai wuce 1CM ba, zai buƙaci ɗaukar yankan ɗigon hannu. Adadin kin amincewa yana da girma tare da tsada mai yawa. Nisa shine ainihin ba tare da buƙatun iyaka na sama ba, matsakaicin nisa zai iya kaiwa 110CM.

Injin Mota: Ana buƙatar faɗin ya kasance tsakanin 1CM da 5CM, tare da matsakaicin 5.0CM

labule 01

Ƙuntataccen launi:

Nau'in Saƙar Kwamfuta: Mafi girman kewayon zaɓuɓɓuka, na iya saƙa har launuka 12, gami da zinare, azurfa, baki da sauran zaren ƙarfe.

Na'ura mai ɗaukar hoto: tana iya saƙa har zuwa launuka 4 (ciki har da launi na satin), amma ga alamun satin, kawai za'a iya amfani da zaren rayon (ba mai sauƙin rinawa a cikin aikin guga ba). Ba za a iya amfani da zinari, azurfa, baki ko sauran zaren ƙarfe ba, saboda suna da sauƙin karya a yanayin zafi. In ba haka ba, aikin baƙin ƙarfe tsari ne na musamman na injin jigilar katako, ba za a iya amfani da shi ta wasu injina ba.

Takaddun shaida 02

Lokacin Jagorar samarwa:

Ana iya buga injin saƙa na kwamfuta da na'ura mai ɗaukar hoto a cikin kwanaki uku kuma za su ɗauki kwanaki 4-6 a shirye don jigilar kaya.

Don kauce wa duk wani kwarewa mara gamsuwa yayin duk umarni, ƙungiyar tallace-tallacen mu za ta taimaka wa kowane bayani daga zane zuwa bayarwa. Launi-P zai zama abin dogaron mai samar da ku don tallafawa alamar ƙirar ku. Jin kyauta dondanna nankuma tuntube mu a yanzu!


Lokacin aikawa: Maris 13-2023